THÔNG BÁO
 
Đọc thêm


WEBLINK
 
BỘ MÔN KẾ TOÁN & QUẢN TRỊ KINH DOANH
DANH SÁCH PHÂN CÔNG GVHD KHÓA LUẬN TỐT NGHIỆP C11KT [5/8/2]

 Các bạn có thể tải danh sách GVHD theo lớp tại đây:

Lớp C11KT1

Lớp C11KT2

Lớp C11KT3

DANH SÁCH GIÁO VIÊN HƯỚNG DẪN KHÓA LUẬN TỐT NGHIỆP C11KT

                                                 

STT

TÊN GIÁO VIÊN HƯỚNG DẪN

SỐ ĐIỆN THOẠI

ĐỊA CHỈ EMAIL

1

Hoàng Văn Cương

0914.419.766

Hoangvancuong@cuc.edu.vn

2

Nguyễn Đình Đại

0987.039.046

Nguyendinhdai@cuc.edu.vn

3

Lê Thị Ái Nhân

0903.546.677

Lethiainhan@cuc.edu.vn

4

Đào Thị Bích Hồng

0947.092.609

Daothibichhong@cuc.edu.vn

5

Phạm Đình Văn

0914.037.976

Phamdinhvan@cuc.edu.vn

6

Đặng Lê Trần Vũ

00935.471.712

Dangletranvu@cuc.edu.vn

7

Nguyễn Thùy Linh

0947.742.499

Nguyenthuylinh@cuc.edu.vn

 

 
In bài In bài này Gửi phản hồi Gửi phản hồi
Các tin khác:
Số lượng đang online: 32
Số lượt truy cập: 0
Copyright by Khoa Kinh tế- Trường Đại học Xây dựng Miền Trung
Điện thoại: (057).3 821 905. Email:vodaihong@muce.edu.vn